Style - Phong cách
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Style - Phong cách

..........Welcome to Style..........

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[Thảo luận] 1 bài cm nhé

Go down 
My.Q8
summy.connjk95
bap_rang_bo_sua
7 posters
Tác giảThông điệp
bap_rang_bo_sua
Style 1
Style 1
bap_rang_bo_sua

[Thảo luận] 1 bài cm nhé  Empty
Bài gửiTiêu đề: [Thảo luận] 1 bài cm nhé    [Thảo luận] 1 bài cm nhé  Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 11:49 am

đây là cm của 1 ngừi .... mới chôm được cho fc bắp coi ][ tình yêu cao thượng hic ]
Mình có một người bạn rất dễ thương nhưng quá nhút nhát .Bạn ấy là một Fan hâm mộ cuồng nhiệt của anh Bắp đó nha nhưng vì một số lí do nên bạn ấy không tham gia FC anh Huy được , bù lại bạnn ấy thuột tất cả bài hát của anh Bắp và là người truyền đạt những thông tin của anh Bắp cho lớp bik. Lúc đầu mình cứ tưởng là do bạn ấy nhút nhát nên không tham gia FC của anh Bắp nhưng từ khi mình đọc được nhật kí của bạn ấy thì mình mới hiểu ra sự thật là vì bạn ấy đã bị gạt nhìu quá( mà toàn vì anh Bắp thôi) nên mới trở nên như vậy.Thôi để mình cho mấ bạn coi cái này có thể khi coi xong mấy bạn sẽ hiểu
Một đoạn nhật kí của bạn ấy nè:
Anh Huy bik không , lúc trước em cứ nghĩ việc hâm mộ một ca sĩ là một việc thật ngu ngốc vì cho dù mình có hâm mộ họ đến đâu thì họ cũng đâu có bik được , và cũng chẳng bao giờ nói chuyện hay làm bạn với họ được bởi giữa ca sĩ và Fan luôn luôn có một khoảng cách rất khó lấp đầy nhưng từ khi em biết anh thì em đã thay đổi cách nhìn đó hoàn toàn. Anh là một người vui tính , dễ gần mặc dù em chưa từng gặp anh ngoài đời nhưng không hiểu sao ấn tượng của em về anh qua các chương trình như 2Idol, Cơn bão tám , Imusic,...lại tốt đến như vậy .Lần dầu tiên em biết như thế nào là cảm giác hâm mộ một người.Lần đầu tiên em cảm thấy mình ngố nghếch. Cứ mỗi lần lên mạng là lại vào ngay trang wed của anh nghe nhạc mặc dù nhũng bài đó em đã nghe đến mấy trăm lần.Những lời này em sẽ không nói cho ai nghe đâu vì cho dù có nói thì cũng có ai tin đâu và mắc công còn mang cái tội ngu ngốc . Em đã khóc khi anh nhập viện , em lo lắng cho anh khi anh cầm nhầm bài hát của người khác, thật là ngốc phải không ? em lo thì được gì chứ , có giúp cho anh được gì đâu .Đôi khi em và bạn bè xảy ra chiến tranh lạnh vì anh đó , tại họ cứ nói xấu anh hoài mà em thì không bao giờ chấp nhận việc đó nên kết quả là tụi em giận nhau cả tháng trời. Đúng là trò trẻ con phải không anh ? Nhưng em không hối hận đâu vì đó là nguyên tắc của em và em sẽ không để bất kì ai phá vỡ nó được. Anh Huy bik không anh không chỉ là thần tượng của em mà còn là hình tượng hoàng tử trong mơ của em đó. Có lẽ trong mắt em anh quá hoàn hảo đến nỗi trở thành <hoàng tử>.Anh Huy hãy cố lên nha, hãy chứng tỏ là em không sai , hãy để bạn bè nói với em là em đã đúng.Em sẽ mãi dõi theo từng bước đi của anh , anh hãy nhớ là luôn có một Fan hâm mộ luôn luôn ủng hộ anh hết mình và mãi mãi yêu quí anh......
Đó chỉ là một phần của sự hạnh phúc thôi , còn những nỗi đau thì các bạn chưa bik đâu
Trong lớp có một người tên T , T và người bạn ấy đã học chung 2 năm rồi nên tình cảm của hai người cung khá tốt.người bạn ấy vốn không có tính nghi ngờ nên ai nói gì bạn ấy cũng tin . Có lần T nói với bạn ấy là bik sdt của anh Ngô Kiến Huy và còn là em gái kết nghĩa của anh Huy trên mạng nữa . Bạn ấy tưởng thật vui mừng đến nỗi hôm đó thức suốt đêm và còn cảm ơn T rối rít. Nhưng khi gọi có người trả lời thì toàn nghe những lời hâm dọa nào là sẽ kiện Fan vì gọi điên thoại quá nhìu ,còn kêu ai gọi lai chửi bạn ấy tới tấp. Sáng hôm sau người bạn ấy bước vào như người mất hồn khiến ai cũng thấy lạ vì bình thường thì người bạn ấy rất vui vẻ , hoạt bát. Lúc đó mình nói bạn ấy bỏ cuộc đi nhưng bạn ấy không nói gì , mãi đến gần 1 tháng sau thì bạn ấy mới noi là bạn ấy sẽ vẫn là Fan hâm mộ của anh Bắp cho dù có sảy ra chuyện gì. Mấy ngày sau thì T cho bạn ấy nick chat NKH giả và thật trớ trêu là bạn ấy cũng tin ( có lẽ là do nghĩ T không có lí do gì để gạt minh hết) bỏ mặc những lời khuyên của bạn bè là không nên tin T nữa. Và bạn ấy đã phải lãnh hậu quả cho sự cố chấp của mình , lần đầu tin chat với cai nick giả đó bạn ấy bùn lắm mà cung tại vì T hết tự nhiên nói sạo là bạn ấy ăn hiếp T làm cho NKH giả nói cho người bạn ấy một tran nhưng bạn ấy vẫn cứ ngốc nghếch vẫn không chịu bỏ cuộc cho đến khi T nói ra sự thật .Người bạn ấy đã bị một cú sốc quá lớn do nghĩ mình là trò chơi của T trong suốt mấy tháng , những dòng tin nhắn ngọt như đường đều là già, sdt cũng là giả , nick chat cũng là giả, những tin đòi kiện Fan cũng là giả , chuyện em gái cũng là giả , lòng tốt mà T dành cho bạn ấy đều là giả , mọi thứ đều là giả....chỉ có đều duy nhất là thật là người bạn ấy đã bị chính người bạn mình lừa. Từ lúc đó người bạn ấy ít nói , ít cười , hay nghi ngờ và T và bạn ấy không còn nòi chuyện với nhau thêm một lần nào nữa.Người bạn ấy nói với mình là bạn ấy sợ bị người khác lừa lắm rồi , sợ lúc ngốc nghếch tin lời người ta một cach2 ngu ngơ ................
Mình cam đoan những gì mình nói là có thật và người bạn đó cũng là 1 thành viên trong trang wed này . Có thể nếu bik minh đọc trộm nhật kí của bạn ấy và nói ra chuyện này thì chắc bạn ấy sẽ giận mình lắm nhưng mình sẽ vẫn cứ nói vì nếu giữ trong lòng mãi thì chỉ khiến cho bạn ấy them bùn . Mình bik là đây là một vết thương lòng khó có thể phai mờ vì người bạn ấy đã đặt tất cả lòng tin vào chuyện này.Nhưng đây cũng là một bài học về TÌNH YÊU NGỐC NGHẾCH mà phải không? người bạn thân iu .
bap_rang_bo_sua
Style 1
Style 1
bap_rang_bo_sua

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] 1 bài cm nhé    [Thảo luận] 1 bài cm nhé  Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 11:50 am

bình luận nhà cã nhà
summy.connjk95

summy.connjk95

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] 1 bài cm nhé    [Thảo luận] 1 bài cm nhé  Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 11:55 am

cái nài coi r`.....post qài Smile
My.Q8

My.Q8

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] 1 bài cm nhé    [Thảo luận] 1 bài cm nhé  Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 12:11 pm

post qài taz...??
sakura_chan

sakura_chan

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] 1 bài cm nhé    [Thảo luận] 1 bài cm nhé  Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 1:11 pm

Sơn kết cái ss này nên đăng wàiiiiiii
zoke3pie

zoke3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] 1 bài cm nhé    [Thảo luận] 1 bài cm nhé  Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 1:14 pm

oh..........^^
http://ngokienhuy.info
Hongdiem.1996

Hongdiem.1996

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] 1 bài cm nhé    [Thảo luận] 1 bài cm nhé  Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 6:22 am

um post....................................
visaocodon_th

visaocodon_th

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] 1 bài cm nhé    [Thảo luận] 1 bài cm nhé  Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 8:35 am

xEm rAu` mor`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] 1 bài cm nhé    [Thảo luận] 1 bài cm nhé  Icon_minitime

[Thảo luận] 1 bài cm nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang